ราคา 48000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 89.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 539.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
โครงการ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม | เดอะ ไพร์ม 11 | The Prime 11 | the prime11 sukhumvit | เดอะ ไพรม11 สุขุมวิท | Prime 11 Condominium

Jyn
0955983791
2025-03-01 23:46:23.0
เลขที่ประกาศ: 522999
รายละเอียดเพิ่มเติม

ให้เช่า เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTSนานา และ MRT มักกะสัน

-ปล่อยเช่า 48,000/เดือน ชำระ 3 เดือน ก่อนเข้าอยู่
- ขาย 12,000,000ล้าน

พิกัด. The Prime 11 Sukhumvit Condominium สุขุมวิท นานา ห้องมุมวิวสวยพาโนราม่า
- ขนาดห้อง 89.9 ตรม
- ชั้น28 ห้อง 2 นอน 2 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์

โครงการ ตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS นานา300เมตร
ใกล้ MRT สุขุมวิท และ ใกล้ ARL มักกะสัน

โทรด่วน : 0656796656
ID Line: yinglek369

#ให้เช่าคอนโดติดBTS #คอนโดให้เช่ามักกะสัน
#ขายเช่าคอนโดย่านนานา #ขายเช่าคอนโดใกล้BTSและMRT

For rent The Prime 11 Sukhumvit Condominium near BTS Nana and MRT Makkasan

- For rent 48,000/month, pay 3 months before moving in
- For sale 12,000,000 million

Coordinates. The Prime 11 Sukhumvit Condominium Sukhumvit Nana Corner room with beautiful panoramic view
- Room size 89.9 sq m
- 28th floor, 2 bedrooms, 2 bathrooms, fully furnished

The project is located in Watthana district, near BTS Nana 300 meters
Near MRT Sukhumvit and near ARL Makkasan

Call now: 0656796656

Line ID: yinglek369

#Condo for rent near BTS #Condo for rent Makkasan
#Sell and rent condos in Nana area #Sell and rent condos near BTS and MRT

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย11
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร: